Upcoming Event

Tuesday, June 27, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Wednesday, June 28, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Thursday, June 29, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Friday, June 30, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

8:30 - 16:30

บรรยายพิเศษ เรื่อง "เบื้องลึกวีรกรรมสมเด็จพระเจ้ากรุงธนบุรี"
  • Location: คณะอักษรศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร
  • Tags: smarts

492

9:00 - 17:00

"ธีสิสเรา...เล่าสู่กันฟัง" การประชุมเพื่อนำเสนอผลงานวิชาการด้านเศรษฐศาสตร์
  • Location: อาคารมหิตลาธิเบศร จุฬาฯ
  • Tags: chula

505

Saturday, July 01, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Sunday, July 02, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Monday, July 03, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Tuesday, July 04, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Wednesday, July 05, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Thursday, July 06, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Friday, July 07, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Saturday, July 08, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Sunday, July 09, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Monday, July 10, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Tuesday, July 11, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Wednesday, July 12, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

52342

Friday, June 02, 2017

14:00 - 17:00

“คีตราชา จุฬาฯ ถวายราชสดุดี” โดยวงซิมโฟนีออร์เคสตราแห่งจุฬาฯ
  • Location: ณ หอประชุมจุฬาฯ
  • Tags: king king

343

Monday, June 05, 2017

7/5 - 7/7

ประชุมสัมมนาวิชาการ Engagement Thailand ครั้งที่ 4

584

Tuesday, June 06, 2017

7/5 - 7/7

ประชุมสัมมนาวิชาการ Engagement Thailand ครั้งที่ 4

584

Wednesday, June 07, 2017

7/5 - 7/7

ประชุมสัมมนาวิชาการ Engagement Thailand ครั้งที่ 4

584

Wednesday, June 07, 2017

9:00 - 12:00

เสวนา "จุดไฟฝัน" สร้างสรรค์นวัตกรรมสู่เชิงพาณิชย์
  • Location: ห้องประชุม Auditorium ชั้น 8 อาคารจามจุรี 10 จุฬาฯ
  • Tags: success cases

172